U21 HAGL - U21 Thái Lan: cập nhật tin tức bắt đầu về U21 HAGL - U21 Thái Lan, hình ảnh, video video clip mới độc nhất về U21 HAGL - U21 vương quốc của những nụ cười trên maimoikethon.com
Bàn chiến thắng duy độc nhất vô nhị của Nattawut giúp U21 vương quốc của những nụ cười vượt qua U21 HAGL với tỷ số 1-0, qua đó giành quyền vào chào bán kết U21 báo thanh niên với vị trí nhất bảng B sau 2 trận toàn thắng.
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Brazil
Bạn đang xem: U21 hagl - u21 thái lan
Bàn chiến thắng duy độc nhất vô nhị của Nattawut giúp U21 vương quốc của những nụ cười vượt qua U21 HAGL với tỷ số 1-0, qua đó giành quyền vào chào bán kết U21 báo thanh niên với vị trí nhất bảng B sau 2 trận toàn thắng.
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Xem thêm: Chùa Bà Đanh Hà Nam Và Sự Tích Chùa Bà Đanh, Sự Tích Chùa Bà Đanh
LỊCH THI ĐẤU soccer namBrazil
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức con gái ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền ghê (nhảy tía bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền kinh (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền khiếp (100m quá rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi sắt (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền ghê ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền khiếp ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền tởm (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi fe (đôi nam) | Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội cô gái súng ngắn 25m) | Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang đãng Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è cổ Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi cô gái hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m trường đoản cú do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền gớm (1500 m nam) | Lâm quang đãng Nhật | |
10/6 | Điền tởm (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng quang đãng Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền ghê (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền khiếp (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền ghê (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền ghê (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà đơn nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền tởm (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn tự do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng kê 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu tìm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam nữ) | Mỹ Trang - quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |